Sở Thông tin và Truyền thông thăm gia đình các nạn nhân trong vụ đắm đò ở xã Quảng
Chia sẻ những đau thương mất mát với gia đình các nạn nhân trong vụ đắm đò trên sông Gianh tại xã Quảng Hải, ngày 30/01/2009, Đoàn cán bộ Sở Thông tin và Truyền thông do đồng chí Phan Xuân Vinh - Giám đốc Sở dẫn đầu đã đến thăm hỏi, động viên và hỗ trợ gia đình các nạn nhân 3 triệu đồng nhằm giúp đỡ các gia đình nạn nhân vượt qua khó khăn tiếp tục ổn định cuộc sống.
(Theo quangbinh.gov.vn)
Các tin khác